Ka ba dattawanku mafi kyawun kyauta don Kirsimeti na wannan shekara:
Ziyarar kama-da-wane da aminci

Shin masoyinku ba ya cikin jama'a kuma ba za ku iya ziyartar su a zahiri ba? Shin kun san keɓantacce a cikin jama'a haɗari ne ga jin daɗin rayuwar ƙaunataccenku? 

Tun daga Maris 2020 da yawa ana tilasta wa iyalai su keɓe saboda COVID-19. Tsawon warewa ya haifar da haɗari mai tsanani ga lafiyar hankali da jin daɗin jiki na tsofaffi, yana ƙara haɗarin damuwa. 

Nazarin likitanci ya nuna karuwar tattaunawa ta fuska da fuska yana magance wariyar jama'a kuma yana rage haɗarin bakin ciki

A yayin annobar COVID-19 Konnekt Wayar bidiyo ta tabbatar da zama alheri ga iyalai waɗanda ba su iya ziyartar ƴan uwansu ba. Tsayawa kusan haɗin kai ta hanyar Konnekt Wayar bidiyo tana ceton dattijai daga jin keɓewar zamantakewa da tawaya.

WOW! Wace rana ce mai ban al'ajabi da muka yi, kusan kamar ziyartar dakin mijina ne a gidan jinya. Mun yi karin kumallo, abincin rana da abincin dare tare. Wasu abokansa sun ziyarce shi kuma na iya gode wa ma’aikatan da suka shigo dakinsa. Tun installing da Konnekt wayar bidiyo, sadarwarsa ta inganta. Ina jin daɗin lokacin da ya sami damar ɗaukar tattaunawar da muka yi jiya. Na gode da wannan kyauta mai ban sha'awa yayin wannan bala'i mai matsi. Ya wuce tsammanina.  

- Margaret 'Tillie' Freeman.

Jack da Tillie Arewacin Amurka suna amfani da wayar Bidiyo

Kamar Tillie, abokan ciniki da yawa sun ba wa ƙaunatattun su sabuwar rayuwa tare da Konnekt Wayar bidiyo a wannan lokacin damuwa.

Don haka kuna iya tambaya 'Me yasa Konnekt don haka nasara da dattawa?' Wayoyin mu na Bidiyo an tsara su a hankali ta hanyar waɗanda suka kafa (waɗanda da kansu ƙwararrun iyaye masu fama da Dementia) ke kiyaye duk abubuwan na'urar cikin sauƙi ba kawai ga mai amfani ba har ma da masu kula da su.
  • Babban allo mai lamba 15-inch don tabbatar ko da hannaye suna girgiza, za su iya danna babban maɓalli ɗaya cikin nutsuwa
  • Kiran taɓawa ɗaya don haka babu koyo
  • Amsa ta atomatik ga wadanda ba za su iya danna kowane maballin ba
  • Masu magana na ciki masu surutu sosai
  • Keɓaɓɓen sabis don haka babu abin da mai kulawa zai yi. Mun saita na'urar sosai ta yadda ko kun kasance masu fasaha ko a'a, babu abin da za ku yi. Mafi dacewa ga dattawa a cikin kulawar mazauni.
Yana amfani da Marlene Konnekt Wayar bidiyo

Zai iya zama da gaske CEWA mai sauƙi? Tabawa ɗaya kawai don kira? Kalli wannan Videon 

Konnekt Wayar Bidiyo - Kaka, Mama & Chelsea

Shin da gaske ana amsa kira ta atomatik? Ee, amma kawai don tuntuɓar ku zaɓi 

Konnekt Wayar Bidiyo - Fasalin Amsa Kai tsaye

Allunan ba sa aiki - mun gwada…

Kada ku ɓata kuɗin ku akan samun kwamfutar hannu, iPad ko Smartphone. Me yasa? Domin

  1. Suna da ƙananan fuska kuma an cika su aikace-aikace masu rikitarwa
  2. Yana buƙatar koyo yadda ake kunna na'urar, latsa maɓalli da yawa don amfani da FaceTime ko WhatsApp
  3. Yana buƙatar caji akai-akai wanda galibi ana mantawa da shi, yana haifar da na'urar baturi ya mutu
Yadda ake haɓaka asarar ƙwaƙwalwar ajiya ta hanyar rage tasirin asarar ƙwaƙwalwa ta amfani da wani abu mafi sauƙi fiye da kwamfutar hannu mai aminci

Konnekt Wayar bidiyo ta tabbatar da kowane bangare na na'urar yana da sauƙi kuma mai sauƙin amfani. Wayar Bidiyo ba ta da rikitarwa da aikace-aikacen da ba dole ba kamar wasanni, imel ko labarai. Wayar Bidiyo ita ce tsara don sanyawa da karɓar kira, yin shi wayar Bidiyo mafi sauki ga manya.

Don haka bari kyautar ziyarar gani da ido ta zama mafi kyawun kyauta ga wanda kuke ƙauna wannan Kirsimeti. Dauke Konnekttayin Kirsimeti na musamman a yau.

Bayan shekaru masu yawa, Konnekt An ƙudura don yin Kirsimeti mai ban mamaki tare da tayin Kirsimeti sau ɗaya a shekara!

Saya da Konnekt Wayar bidiyo a yau kuma adana $135 tare da sabis na watanni 4 kyauta!

*Bayar da inganci ga abokan ciniki 50 na farko. 
* tayin ya haɗa da cikakken saiti da keɓancewa. 
Menu