Akwai Wayar Bidiyo a Jamusanci

Konnekt A cikin News

20 Satumba 2016 Konnekt sake Wayar bidiyo tare da Harshen Jamus mai amfani mai amfani

Mutanen Australiya da ke jin Jamusanci, da masu jin Jamusanci a ƙasashe irin su Jamus, Austria da Switzerland, yanzu suna iya amfani da wayar Bidiyo a cikin yaren da suka fi so.

Biyan buƙatun abokin ciniki, Konnekt injiniyoyin software sun haɗu tare da masu fassara don samun nasarar haɓaka bambance-bambancen harshen Jamusanci na mu'amalar mai amfani. Yanzu ana iya daidaita wayar Bidiyo ta yadda za a gabatar da duk rubutun maɓalli, faɗakarwar mai amfani da saƙo cikin Jamusanci.

Wani abokin ciniki ɗan Ostiraliya ya tambayi ko za mu iya taimaka wa mahaifiyarsa tsohuwa a Jamus. Harshenta na farko shine Jamusanci. Ta bukaci hanyar da za ta yi magana da 'ya'yanta, fuska da fuska, daga cikin gidanta. Godiya ga sassauƙan ƙirar software na Bidiyo, mun sami damar karɓar buƙatar da sauri. - Karl Grimm, CEO Konnekt Pty Ltd.

An riga an sami wayar Bidiyo a cikin wasu harsuna da yawa, kamar Sauƙaƙen Sinanci (Mandarin). Baya ga samun damar keɓance mahaɗin mai amfani, kowane Maɓallin Kira ɗaya na iya yin lakabi da rubutu a kowane harshe ko saitin haruffa. Wannan yana ba da damar, misali, mai amfani a Switzerland don samun Maɓallan Kira guda 4 masu lakabi cikin Ingilishi, Maɓallan Kira 2 cikin Faransanci da 3 cikin Jamusanci - cikakke tare da cedillesumlauts da kuma shafuka S.!

Muna karɓar buƙatun yanzu daga manya a Ostiraliya, Burtaniya da Arewacin Amurka waɗanda harshensu na farko ba Ingilishi ba ne, da kuma daga abokan ciniki a cikin ƙasashen da ba sa jin Ingilishi a duk faɗin duniya. Da zarar mun samar da sabon yare, za mu iya saita sabon wayar Bidiyo don abokin ciniki a cikin wannan yaren cikin mintuna kaɗan… kuma idan abokin ciniki yana son canza yaren, za mu iya yin hakan cikin sauri, ba tare da buƙatar ziyartar ba. - John Nakulski, Daraktan Talla Konnekt Pty Ltd.

Don gano ko akwai wayar Bidiyo a cikin yaren da kuka fi so ko don ƙarin koyo, a sauƙaƙe lamba Konnekt.

previous Post
Konnekt Ƙungiyoyin Manyan Motsi don Matsar da Tsofaffi
Next Post
Konnekt runduna Starts-A-60 MeetUp
Menu