Babban Maballin Waya

A gaske sauki don amfani

Babban maɓalli Wayar

The Konnekt Big Button Wayar ita ce wayar mafi sauƙi a duniya.

Ita ce babbar wayar maɓalli da aka kera musamman don tsofaffi da masu fama da ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwa, matsalar ji ko rashin gani, hannaye ko yatsu marasa ɗabi'a, da waɗanda ƙila su ji takaicin ƙoƙarin amfani da waya ko kwamfutar hannu na yau da kullun. The Konnekt Big Button Phone yana ba da kiran taɓawa ɗaya zuwa wurare da yawa, amsawa mara hannu ta taɓawa, har ma tana ba da kiran fuska da fuska ga dangi da abokai.

An san shi a matsayin Konnekt Wayar bidiyo, ita ce babbar babbar maɓalli na tarho don tsofaffin iyayenku, kakanku ko mutumin da kuke damu da shi.

Fasahar Taimako don Manyan - Babban Maɓalli Waya

The Konnekt Big Button wayar tana iya samun kiran bidiyo da sauti ta hanyoyi biyu tare da kusan kowace na'ura gami da wayoyin hannu, iPads/ Allunan, kwamfutoci da sauran su. Konnekt wayoyi. Wannan shine manufa don rage kadaici da keɓewar zamantakewa. Bugu da kari, da Konnekt Hakanan zai iya kiran wayar tarho na yau da kullun.

Konnekt zai iya saita maɓallin Kira don buga na'urori da wayoyi da yawa. Wannan yana da kyau don kiran ƙungiyar mataimaka bi da bi, ko mutumin da ke da lambobi ɗaya ko sama da haka da/ko Sunayen Skype wanda zai yi wuya a samu. Mafi kyawun duka, babu lambobi ko ID don tunawa, komai. Taɓa ɗaya kawai! A ƙarshe, na'urar da ke dawo da 'yancin kai.

Bincike ya nuna: Wadanda ba su tuntuɓar FUSKA da IYALI ko ABOKAI aƙalla sau 3 a sati suna da haɗarin ɓacin rai ninki biyu.. Bugu da ƙari, jin kaɗaici yana hasashen farawar hauka.

The Konnekt Big Button Bidiyophone yana ba da amsa ta atomatik:

Shin kuna damuwa lokacin da kuka kira abokinku ko danginku tsofaffi kuma ba su amsa ba? Tare da Konnekt, kira mai shigowa daga amintattun Lambobin sadarwa waɗanda ka zaɓa ana amsa su ta atomatik, bayan (ce) daƙiƙa talatin. Wannan yana ba da damar masu kulawa da amintattun dangi don dubawa, duba lafiya da farin ciki, don bincika cewa ba a sami faɗuwa ba, kuma - a cikin yanayin gaggawa - don duba da sauri don ganin abin da ba daidai ba.

Sama da 65? Kunshin Kula da Gida na Ostiraliya (HCP) da shirye-shiryen gwamnati makamantan su a wasu ƙasashe na iya samun damar ba da kuɗi a Konnekt Babban Maballin Bidiyo a gare ku. Tuntube Mu don tattauna yadda.

Babban Maballin Waya Musamman Musamman

  • Manyan maɓalli har zuwa 15cm (6 inci)
  • Taɓawa ɗaya: Mai sauƙin amfani mai ban mamaki - ciyo lambar yabo
  • Babban allon inci 15, babban rubutu sosai
  • Allon taɓawa mai juriya - danna tare da komai
  • Super LOUD.
  • Yana nuna muku wanda ke kira, yana toshe masu tallan waya da masu zamba
  • Keɓantawa da canje-canje sun haɗa - babu abin da za ku yi

Ana samunsa a duk duniya

Konnekt yana da abokan ciniki / tallafi a duk faɗin Ostiraliya / Asiya, Turai, Burtaniya, Arewacin Amurka, New Zealand da Afirka.

Samu Farashi

Menu