Simple Saita

Cire fakiti, Buɗe, Shiga ciki

Keɓaɓɓen kuma an gwada shi

Konnekt yana ba da duk hardware, Keɓancewa, saitin da gwaji don ku Konnekt wayar bidiyo.

Kawai gaya mana sunayen abokan hulɗarku da lambobinku, kuma muna yin sauran! Mun keɓance maɓallin kira da duka sauran zaɓuɓɓuka.

Yan uwa da abokan arziki

Har ma muna taimaka wa abokan hulɗarku su tafi, da haɓaka kiran bidiyo na su. Ba ma son isarwa har sai mun tabbatar da cewa ƙwarewar kowa za ta kasance mafi inganci.

Konnekt Cire akwatin Bidiyo

Kawai toshe shi a ciki

Ɗaga Bidiyo daga cikin akwatin.

Buɗe maƙarƙashiyar.

Toshe shi zuwa kowane soket na wuta.

Ga yawancin kwastomomi, shi ke nan.

Babu wani abu don kunnawa, daidaitawa, ko yin kuskure.

 

Babu abin da za a caje

Babu buƙatar ku TABA yin cajin kowane baturi, haɗi ko cire haɗin wani abu. Wayar Bidiyon ku kawai tana aiki… kamar wayar gida ta yau da kullun, amma mai sauƙi.

Babu abin da za a cika

Konnekt yana kula da biyan kuɗin "Kira marasa iyaka" na Bidiyo.

Tambayi Konnekt game da shigarwa da Intanet don wayarka ta bidiyo

Zaɓuɓɓukan sanyawa

Ga yawancin masu amfani, Bidiyo na zaune akan ƙaramin tebur kusa da "kujerar da aka fi so." Za mu iya ma bayar da shawarar ko samar da ƙaramin tebur mai ƙarfi. Da zarar kun yi farin ciki da matsayi, ku manne da kullun ta amfani da mannenmu.

Wasu sun fi son Bidiyon da aka ɗora akan bango don ya iya ganin ɗakin duka. Konnekt zai iya ba da shawara ko ba da madaidaici ko hannu mai sassauƙa. Wayar bidiyo kuma tana iya hawa kan kujera ko shimfidar gado. A wasu ƙasashe, muna ba da shigarwa na al'ada.

Yana haɗi ta atomatik

Mun riga mun tsara wayar Bidiyo don haɗa ta atomatik zuwa Wi-Fi / Intanet ɗin ku. A madadin, toshe shi a cikin kowane modem / na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Ko amfani da sauƙin jagorarmu don saita shi don yin magana da Wi-Fi ɗin ku. Kuna buƙatar taimako? Muna magana da ku (ko abokin ku) ta hanyar saiti, komai inda kuke.

Yanar-gizo

Ba ku da Intanet? Za mu iya taimaka muku zaɓi sabis mai dacewa. Wayar bidiyo ba ta yi amfani da kowane bayanai ba kuma tana aiki tare da kowane Intanet gami da 3G/4G wayar hannu (cellular) Intanet, ADSL, Optical ko Cable.

A cikin ƙasashe da yawa, za mu iya taimaka muku tare da takamaiman sabis na Intanet da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa-modem mai ƙarfi don matsakaicin aminci da ingancin bidiyo.

Inda kafaffen Intanet ba shi da amfani, kuma don haya / gwaji na ɗan gajeren lokaci, za mu iya taimaka muku da Intanet ta wayar hannu ta 4G (hanyar salula) kuma za mu iya ba da shawarar ko samar da hanyar sadarwar modem na Intanet da aka riga aka saita (hanyar salula). Toshe ku tafi!

Konnekt Wayar Bidiyo - Haɗa da hannu zuwa WiFi

Wi-Fi Connection

Haɗa zuwa Wi-Fi da hannu abu ne mai sauƙi.

A mafi yawan lokuta, za mu iya riga-kafi Wayar bidiyo don haɗawa da Wi-Fi ta atomatik, ta yadda babu saitin da za a yi.

Wi-Fi ko Wired

Idan Bidiyo ya fi daki ɗaya ko biyu nesa da hanyar Wi-Fi modem-router, ko kuma inda akwai tsangwama mai ƙarfi, muna iya ba da shawarar ko samar da na'urar Wi-Fi wanda zai haɓaka siginar Wi-Fi ɗin ku don haɓaka ingancin kiran bidiyo. . Mun san waɗanne na'urori ke aiki da waɗanne na'urori ne ke buƙatar kulawa akai-akai, don haka da fatan za a tuntuɓe mu kafin ku zaɓi mai faɗaɗa Wi-Fi.

Wayar bidiyo kawai tana haɗawa zuwa modem/na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ta amfani da ko dai kebul na LAN, Wi-Fi (wanda aka tsara cikin sauƙi ko an riga an tsara shi da mu), ko kuma ta hanyar mai faɗaɗawa. Wannan yana nufin wayarka ta bidiyo na iya kasancewa a kowane ɗakin da kake so. Mun haɗa da jagora mai sauƙi tare da hotuna, kuma za mu iya shirya lokacin yin magana da kai ko abokinka/danginka ta hanyar saiti. A mafi yawan lokuta, muna iya saita Bidiyo don haɗawa ta hanyar Wi-Fi kawai ta yadda babu saitin da za a yi. Kawai cire akwatin Bidiyo kuma toshe ta cikin tashar wuta!

Tallafin IT, a ko'ina

Muna ba da cikakken tallafin IT akan waya ko ta Skype, rubutu, taɗi ta kan layi ko imel. Ko kana cikin Amurka, Australia, Asiya-Pacific, UK/Turai ko Afirka, za mu taimaka. Turanci mara kyau? Muna amfani da ƙa'idodin fassarar waje waɗanda ke aiki da ban mamaki.

Idan kun kasance a Konnekt Abokin ciniki na wayar bidiyo, mai amfani ko Tuntuɓi, za mu taimaka tallafawa na'urorin ku da Intanet don taimaka muku guje wa ko rage matsalolin Intanet. Ko wayar Bidiyo ce ko Intanet, (ko na dangin ku ko Tuntuɓar ku), guda ɗaya Konnekt lambar da za a kira tana ba da taimako ta tsayawa ɗaya.

Gabaɗayan falsafar mu ita ce sanya komai cikin sauƙi kuma abin dogaro. Yawancin kwastomomin mu ’ya’ya maza ne, ‘ya’ya mata ko masu kula da ke zaune a tsakanin jahohi ko ketare, waɗanda ba za su iya ko ba sa son zama bayi ga na'urar. Mun samu. Abokan cinikinmu a duk duniya suna jin daɗin sabis ɗinmu. Karanta abin da abokan ciniki ke cewa.

Ana samunsa a duk duniya

Konnekt yana da abokan ciniki / tallafi a duk faɗin Ostiraliya / Asiya, Turai, Burtaniya, Arewacin Amurka, New Zealand da Afirka.

Samu Farashi

Menu