Kiran Wayar Skype

Mai sauqi qwarai

Kiran Wayar Skype ta yin amfani da Konnekt

The Konnekt Wayar tushen Skype kayan aiki ne na sadaukarwa wanda ke sanya shi sauƙi mai ban mamaki don yin ko karɓar kiran wayar Skype, kiran wayar bidiyo na Skype da kiran kiran Skype zuwa wayoyi.

Mun tsara da Konnekt Wayar bidiyo ta Skype ga waɗanda ke son na'urar da ta fi sauƙin amfani fiye da wayarsu ta yau da kullun amma tana ƙara kiran wayar bidiyo ta Skype da kiran wayar Skype. Babu keyboard ko linzamin kwamfuta. Babu rikitacciyar shafa ko ja. Kawai taɓa maɓallin lamba don yin kira!

Maballin suna MANYAN, wayar tana da KYAU, kuma allon yana da GIRMA don gani daga ko'ina cikin ɗakin. Kullum yana shirye don amfani da ku - tare da taɓawa ɗaya kawai na allon.

Waya mai sauƙin amfani tare da bidiyo don kiran wayar Skype da kiran bidiyo na Skype tare da danna maɓallin maɓallin guda ɗaya don yin Skype ga tsofaffi mai sauƙi

Kiran wayar Skype yana da sauƙi tare da ku Konnekt. The Konnekt Wayar tushen Skype ta fi samfuri. Cikakken sabis ɗinmu ne ke goyan bayansa. Konnekt yana yi muku duka: Mun saita lambobinku, mu keɓance maɓallai da saƙonni (a cikin kowane harshe) kuma mu keɓance ƙarar ƙara da ƙara ta yadda ya dace da bukatunku. Don taimako, kawai tuntuɓe mu ko taɓa babba Konnekt maballin. Za mu iya yin canje-canje daga nesa, ba tare da buƙatar ziyartar ba.

Kiran wayar bidiyo na Skype suna da sauƙi! Babu buƙatar fara kwamfuta, ƙulla da kwamfutar hannu ko squint a Smartphone. The Konnekt waya ta fi sauƙin amfani fiye da wayar yau da kullun. Mafi sauki. Yawancin masu amfani da mu sun haura 80. 'Ya'yansu maza da mata suna son su sami damar ganin su akai-akai, ko duba su a gani lokacin da ba su amsa wayar ba.

Konnekt Yanayin waya

 • Yana kiran kowace na'urar Skype, a duk duniya.
 • Kira Konnekt daga Skype app akan wayar hannu, kwamfutar hannu ko kwamfutar.
 • MANYAN maɓallan kira na taɓawa ɗaya. Gabaɗaya ya maye gurbin kuma yana sauƙaƙa ƙirar mai amfani.
 • Babu menus, gumaka, zazzage-zazzage, pop-ups, swiping, dannawa, ja.
 • Yana kiran wayoyi na yau da kullun, kuma.
 • BABBAR allon 38 cm, mai sauƙin dubawa daga ko'ina cikin ɗakin.
 • Biyu-hanyoyi, fuska-da-fuska bidiyo da sauti. Babu emoticons, babu talla, babu gayyata baƙo.
 • Babu sunayen mai amfani ko lambobi don tunawa. Kowane maɓallin Kira ana lakafta shi kamar yadda kuke so; ya fara kiran abokin hulɗarka ta hanyar Skype, sannan yayi ƙoƙarin ajiye lambobin gida / ofis bi da bi. Duk tare da taɓawa ɗaya.
 • Gudanar da asusun Skype da biyan kuɗi. Babu mamaki.
 • Lambobin sadarwa na iya nuna hotuna ko allon kwamfutar su zuwa wayar Bidiyo yayin magana. Mai amfani yayi BA KOME BA! Ku zauna ku ji daɗi.
 • Zaɓin amsa ta atomatik don sunayen da aka zaɓa, maimakon "duk ko ba komai". Yana rage damuwa lokacin da mai amfani da wayar Bidiyo ya kasa amsawa.

Samu Farashi

Lura cewa Konnekt ba ya wakiltar Microsoft ko Skype.

Menu