Konnekt Taken Bidiyon

Konnekt Taken Bidiyon

Karshen ta. Waya mai sauƙi ga waɗanda ke da asarar ji, na kowane zamani.

 1. Captions. Mai sauri, mai sirri, daidai. Harsuna da yawa.
 2. Sauti mai ƙarfi, bayyananne. Babu hannun hannu, ko rike da wayar al'ada.
 3. Karanta lebe, yanayin fuska. Yi amfani da yaren kurame.

Karanta kalmomin wani, kuma ba zaɓin kalmominka ba, azaman saƙonnin rubutu.

Kiran bidiyo da aka zayyana yana ba da damar karatun lebe  

Yin da Karɓar Kiran Bidiyo tare da Konnekt Taken Bidiyon

Yi magana ido-da-ido tare da dangi, abokai da abokan aiki

 • Captions fara ta atomatik (babu maɓalli, babu masu aiki) godiya ga Skype a ƙarƙashin hular
 • Karanta lebe da yanayin fuska; yi amfani da yaren kurame ko katunan filasha
 • Ana nuna kiran fuska da fuska* don taimakawa hana wariyar jama'a da bacin rai
 • Sauƙi mai ban mamaki don amfani, da zaɓuɓɓuka don rashin fahimta da nakasar motsi

Kiran waya na yau da kullun yana da taken 

Yin da Karɓar kiran waya na yau da kullun tare da Konnekt Taken Bidiyon

Mafi dacewa ga kowane zamani, don rashin jin daɗi zuwa kurma

 • Yi kuma karba kiran waya na yau da kullun, tare da manyan rubutu har zuwa 7cm tsayi
 • taɓawa ɗaya don kira ko amsa, ko bugawa ta amfani da babban maɓalli na lamba*
 • Karin kara; SUPER mai ƙarfi tare da lasifikar mu na waje mai ƙarfi
Gran Konnekt Wayar bidiyo mai sauƙi lafiya ta taɓawa

Yadda ake yin kira

 1. taɓawa ɗaya: Danna maɓallin Suna, ko danna waya don shigar da lamba
 2. Jira: Mutumin na iya amsawa ta waya ta yau da kullun ko PC / kwamfutar hannu
 3. Watch: Idan sun amsa a Skype, za ka iya karanta lebe ma
 4. Saurari: Hakanan zaka iya jin su (da ƙarfi)
 5. karanta: Kalmomin suna farawa ta atomatik, a cikin yaren ku
 6. Gama: Kowannenku zai iya ƙare kiran

Konnekt Captioning Waya vs tsofaffin wayoyi masu taken

Konnekt Taken Bidiyon

Rashin jin ma'aurata

• Kiran bidiyo da kiran waya
• Yana goyan bayan karatun lebe, yaren kurame
• Mai sauri, rubutun sirri; babu mai aiki
• Babu sabis na waya da ake buƙata; Intanet kawai
• Manyan kalmomi, harsuna da yawa
• Ci gaba da goyon baya

Tsohuwar waya tare da taken aiki

Wata mata tana yin kiran waya akai-akai

Kiran waya kawai; babu bidiyo
• Babu karatun lebe ko yaren kurame
• Mutum yana sauraron kiran ku
• Yana buƙatar sabis na waya da Intanet
• Kalmomi a Turanci kawai
• Tallafi na wucin gadi a waje

Taken tebur kwatanta tebur thumbnail

Updated! Jagorar Zabi

Zazzage teburin kwatancenmu kuma zaɓi wayar taken da ta fi dacewa da ku.

Tsarin kira mai shigowa Abi akan waya wanda ke Hana kiran da ba'a so daga masu tallata waya, masu zamba, 'yan damfara, baki

Yadda ake karɓar kira

 1. Suna kiran kuKo dai ya kira lambar ku, ko kuma ya kira ku ta Skype (an nuna)
 2. Yana kara da ƙarfi, kuma gaba ɗaya allon yana walƙiya
 3. Sauran dakuna: Ana kunna fitilu, ko na'urar aljihunka tana girgiza (dukansu na zaɓi)
 4. taɓawa ɗayaLatsa AMSA - ko masu kiran da aka zaɓa za a iya amsa su ta atomatik (na zaɓi)
 5. Watch: Idan suna amfani da Skype, duba fuskar su kuma karanta lebe
 6. Saurari: Hakanan zaka iya jin su (da ƙarfi)
 7. karanta: Kalmomin suna farawa ta atomatik, a cikin yaren ku
 8. Gama: Kowannenku zai iya ƙare kiran

Bugawar faifan maɓalli na waya

Buga lambobin waya cikin sauƙi ta amfani da bugun bugun maɓalli*

 • Manyan maɓallan allo: Sauƙi don danna
 • Duba shigar lambobi: Guji/gyara kurakurai
 • Aika sautunan DTMF yayin kira: "Latsa 1 don..."

*Haɗin bugun kiran faifan maɓalli zaɓi ne kuma babu shi a duk ƙasashe. Da fatan za a tambaya, idan an buƙata.

Karin bayani akan Yadda Ake Aiki

Budurwa tana karanta yanayin fuska

Don Duk Zamani, Duk Ƙarfi

 • Sun: Daga 4, ga masu karanta yanayin fuska.
 • Yara, Matasa: Ga duk wanda zai iya karatu ko sa hannu.
 • manya: A gida, a wurin aiki, aiki daga gida.
 • Independent: Babban mai amfani da mu shine 104.
 • Gidajen Kulawa: Ziyarci na zahiri shine mafi kyawun kyauta.
 • Telehealth: Karanta game da Hanyoyin Tele-Audiology
Gabatarwar Taro na ATSA 2021 ta Konnekt

Seminar ATSA

 • Konnekt Taken Bidiyo da Karatun Lebe
 • Binciken Likita da Nazarin Harka
 • Madadin Wayoyin Magana
 • Lokacin Shawarwari

Zazzage Gabatarwa

Wayar Bidiyo - Kamar yadda aka gani a TV

Rashin ji? Sabuwar Fasaha don Ci gaba da tuntuɓar masoya

Domin kallon hirar: Tsallaka zuwa 1:27 (minti 1 da sakan 27) cikin bidiyo

Ƙarin bayani game da Captioning Bidiyo 

Ana samunsa a duk duniya

Konnekt yana da abokan ciniki / tallafi a duk faɗin Ostiraliya / Asiya, Turai, Burtaniya, Arewacin Amurka, New Zealand da Afirka.

Menu